Công Lý Giang Hồ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Kiểu này thì die A/E hết wa' :(

2 posters

Go down

Kiểu này thì die A/E hết wa' :( Empty Kiểu này thì die A/E hết wa' :(

Bài gửi  MoiChoiNeBa Mon Apr 12, 2010 6:37 am

acc tui mua ng` khác kêu admin đổi pass 2 dùm ko đổi. Giờ thằng bán acc cho tui nó đổi pass 1 nó vô nó làm cái jì ai pik giờ "Tai Khoan Bi Khoa !" hỏi admin thì not reply. Giờ thì mới pik thế nào là chán vl lậu rùi Evil or Very Mad ko pik jì hết cái bị clock acc luôn @@ ng` ta mua = tiền chứ đâu phải = lá mít đâu mà admin muốn clock cái là clock. Bao nhiêu công sức die hết Evil or Very Mad Mong admin xem xét lại để A/E ủng hộ sv nhìu hơn !!!

MoiChoiNeBa

Kiểu này thì die A/E hết wa' :( Empty Admin lam viec vo li' ( ai lam nguoi do chiu. lam j quo dua? ca nam' vay admin)

Bài gửi  leduykhanh Mon Apr 12, 2010 2:06 pm

tui la chu nhan choi acc LeDuyKhanh.. , moi ve^` we^ dc 2 3 ngay. thi len lai thi thay tai khoan tui bi khoa rui may dua chung net tui cung bi khoa acc het^',tui hoi thi ra acc LeDuyKhanh. ThienVUongBang la chu' tui bi lua dao mat 180k tuc' wow chu' tui moi vao tao administrator vao tinh lua lai cho do~ tuc' nhung bi admin phat hien, lien khoa het 1 phong net cua tui( neu ma chu tui lam nhu vay thi sai nhung 1 nguoi lam 1 nguoi chiu, khoa 2 acc LeDuyKhanh lyn cung dc nhung sao lai khoa het 1 net cua tui, net tui co lam j dau ma khoa) sao ong vo^ li' wow vay.< ong co doc thi xem xet lai dum, co j ong khoa 2 acc tui cung dc nhung tha nhung~ nguoi k lien quan ra > nhan vat MoiChoiNeBa la tui muon cua ng ban game di san boss HT co' lam' cai j dau ma ong cung khoa' acc do lyn la sao. Ong lam an sao ma coi cho dc nhe' , admin ma xu li k dep thi AE trong game sao dam' ung ho game nay nua

leduykhanh

Kiểu này thì die A/E hết wa' :( Empty Ý kiến này hay đó Admin

Bài gửi  MoiChoiNeBa Mon Apr 12, 2010 5:10 pm

nên xử lí acc nào lừa đảo thui. Chứ chơi ở tiệm ai pik ai lừa đảo đâu mà báo.Vậy là ko làm jì cũng clock acc lun.VôLíGiangHồ >>>> Neutral Neutral Neutral

MoiChoiNeBa

Kiểu này thì die A/E hết wa' :( Empty Re: Kiểu này thì die A/E hết wa' :(

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics